Andhra Pradesh jobsapssdc jobsbank jobsCentral Government JobsDefence JobsGovernment JobsTelangana JobsWork From Home Jobs

AP Jobs గ్రామ వార్డు సచివాలయం 3rd నోటిఫికేషన్ పోస్టుల ఖాళీల వివరాలు 7384, అన్ని జిల్లాల వారికి అవకాశం

AP Jobs గ్రామ వార్డు సచివాలయం 3rd నోటిఫికేషన్ పోస్టుల ఖాళీల వివరాలు 7384, అన్ని జిల్లాల వారికి అవకాశం

ముఖ్యాంశాలు:-

📌ఆర్బీకేల్లో 7,384 పోస్టుల భర్తీకి త్వరలో నోటిఫికేషన్ 

📌అత్యధికంగా 5,188 పశుసంవర్ధక సహాయక ఉద్యోగాలు ఉన్నాయి.

📌1,644 ఉద్యాన సహాయకులు పోస్టులు 

📌ఏపీపీఎస్సీ ద్వారా భర్తీకి ఏర్పాట్లు, కొత్తగా అంగనవాడి ఉద్యోగాల కూడా ఉన్నాయి.

📌రవాణా శాఖ & హైకోర్టులో కూడా కొత్త ఉద్యోగాలు ఉన్నాయి. 

📌ప్రస్తుతం ఆర్బీకేల్లో 14,347 మంది సేవలు

📌కొత్త పోస్టుల భర్తీతో 21,731 మందికి చేరనున్న ఆర్బీకే సిబ్బంది

🛑తాజా ఉద్యోగ ప్రకటనలు  Click Here

విత్తు నుంచి విక్రయం వరకు అన్నదాతలకు విశేష సేవలందిస్తూ దేశానికే ఆదర్శంగా నిలిచిన వైఎస్సార్ రైతు భరోసా కేంద్రాలను మరింత బలోపేతం చేసే దిశగా రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఆడుగులు వేస్తోంది. ఆర్బీకేల పరిధిలో ఖాళీగా ఉన్న ఉద్యోగ భర్తీ కోసం చర్యలు చేపట్టింది. 660 మండ లాల్లో 10,778 ఆర్బీకేలు ఏర్పాటు చేయగా వీటిలో 14,347 మంది సేవలందిస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో ఇంకా శాఖల వారీ ఖాళీగా ఉన్న 7,384 ఉద్యోగాలను కూడా భర్తీ చేయనున్నారు. వివరాల కోసం Click Here  

🛑తెలంగాణ జ్యుడీషియల్ మినిస్టీరియల్ సర్వీసులో డైరెక్ట్ రిక్రూట్మెంట్ ప్రాతిపదికన ఆఫీస్ సబార్డినేట్ ఉద్యోగాల భర్తీకి తెలంగాణ రాష్ట్ర హైకోర్టు నోటిఫికేషన్ జారీ చేసింది. కనీస విద్యా అర్హత కనీసం 7వ తరగతి ఉత్తీర్ణత. 10వ తరగతి కంటే ఎక్కువ విద్యార్హత ఉన్నవారు అనర్హులు. అభ్యర్థులు దరఖాస్తులో వృత్తిపరమైన నైపుణ్యాలను పేర్కొనడంతో పాటు స్థానిక భాషలు తెలిసి ఉండాలి. విద్యార్థి వయసు: 01-07-2022 నాటికి 18 నుంచి 34 ఏళ్ల మధ్య ఉండాలి. ఎస్సీ, ఎస్టీ, బీసీ, ఈడబ్ల్యూఎస్ అభ్యర్థులకు ఐదేళ్లు; దివ్యాంగులకు పదేళ్ల సడలింపు ఉంటుంది. ఎంపిక, దరఖాస్తు రుసుం, ఆన్లైన్ దరఖాస్తులు ప్రారంభం, చివరి తేదీ. పూర్తి వివరాల కోసం Click Here

🛑తాజా ఉద్యోగ ప్రకటనలు  Click Here

🛑తెలంగాణ రాష్ట్ర పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్: హైదరాబాద్.రవాణా శాఖలో అసిస్టెంట్ మోటార్ వెహికల్స్ ఇన్‌స్పెక్టర్ ప్రోఫార్మా అప్లికేషన్ ద్వారా అర్హత కలిగిన అభ్యర్థుల నుండి ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తులు ఆహ్వానించబడతాయి. తెలంగాణ రాష్ట్రంలో రవాణా శాఖలో అసిస్టెంట్ మోటార్ వెహికల్ ఇన్‌స్పెక్టర్ల పోస్టులకు కమిషన్ వెబ్‌సైట్ (www.tspsc.gov.in)లో అందుబాటులో ఉంచాలి. ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తుల సమర్పణ Dt నుండి ప్రారంభమవుతుంది. 12/01/2023. ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తుల సమర్పణకు చివరి తేదీ మరియు సమయం 01/02/2023 సాయంత్రం 5.00 వరకు. ఫీజు చెల్లింపు సమర్పించడానికి చివరి తేదీ సాయంత్రం 5:00 గంటల వరకు అంగీకరించబడుతుంది. పరీక్షకు 7 రోజుల ముందు నుండి హాల్ టిక్కెట్లను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవచ్చు. ఖాళీల వివరాలు క్రింద ఇవ్వబడ్డాయి (జనరల్ రిక్రూట్‌మెంట్) ఖాళీల వివరాలు క్రింద ఇవ్వబడ్డాయి. ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు విద్యార్హత, వయోపరిమితి, ఎంపిక ప్రక్రియ, ముఖ్యమైన తేదీల కోసం ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి మరియు క్రింద ఇవ్వబడిన డీటెయిల్స్ ని చెక్ చేయండి అర్హులు అయితే మాత్రం అప్లై చేయాలి. పూర్తి వివరాల కోసం Click Here

🛑ఐసీడీఎస్ ICDS- WDCW ప్రాజెక్ట్ పరిధిలోని  అంగన్వాడీ ఉద్యోగాలకు దరఖాస్తుల ఆహ్వానం, మండలంలో ఖాళీగా ఉన్న  అంగన్వాడి టీచర్,  ఆయా పోస్టుల భర్తీకి శనివారం సీడీపీఓ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు. దరఖాస్తులు ఈనెల   డిసెంబర్ 31 నూచి 6న సాయంత్రం 5 గంటల లోపు సీడీపీఓ కార్యాలయంలో అందజేయాలి.

ఈ ఏడాది జూలై 1 నాటికి 21 ఏళ్లు పూర్తయి 35 ఏళ్లలోపు వయసు ఉన్నవారు అర్హులని సీడీపీఓ తెలిపారు. ఏ పోస్టుకైనా 10వ తరగతి ఉత్తీర్ణత సాధించి ఉండాలన్నారు. విద్యార్హత, కుల, నివాస ధృవపత్రాలతో పాటు ఆధార్, రేషన్కార్డు జిరాక్స్ కాపీలపై గెజిటెడ్ అధికారి చేయించి, దరఖాస్తుకు దరఖాస్తుకు జత చేయాలని తెలిపారు. ఖాళీల వివరాలు క్రింద ఇవ్వబడ్డాయి. ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు విద్యార్హత, వయోపరిమితి, ఎంపిక ప్రక్రియ, ముఖ్యమైన తేదీల కోసం ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి మరియు క్రింద ఇవ్వబడిన డీటెయిల్స్ ని చెక్ చేయండి అర్హులు అయితే మాత్రం అప్లై చేయాలి. పూర్తి వివరాల కోసం Click Here

🛑తాజా ఉద్యోగ ప్రకటనలు  Click Here

Those who want to download this Notification & Application Link

Click on the link given below

=====================

Important Links:

Join WhatsApp GroupClick Here 
Join Telegram GroupClick Here
Youtube Channel LinkClick Here

🛑తాజా ఉద్యోగ ప్రకటనలు  Click Here

➡️2nd Official Web Page More Job Update Click Here  

➡️Join Telegram Account Mor Job Updates Daily Click Here

*👌మిత్రులకు తప్పక షేర్ చేయండి🙏🙏*

➡️మా విన్నపం : మన ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు వెబ్ పేజీ మీకు ఉపయోగపడుతుంటే దయచేసి మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ షేర్ చేయండి.

సూచన : ఈ నోటిఫికేషన్ సంబంధించి ఏవైనా సందేహాలు ఉన్నట్లయితే క్రింది కామెంట్ సెక్షన్ లో తెలియజేసినట్లైతే వెంటనే పరిష్కారం అందిస్తాము, అలానే ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణా మరియు కేంద్రప్రభుత్వ ఉద్యోగ సమాచారాన్ని ఎప్పటికప్పుడు పొందలనుకున్నట్లైతే క్రింది భాగంలో రెడ్ కలర్ నందు కనపడే బెల్ ఐకాన్ పై క్లిక్ చేసి సబ్ స్క్రబ్ చేసుకోండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!